ยินดีต้อนรับ :

20 Series Mundee Cup 2023


อาทิตย์ที่ 27 สิงหาคม 2566

ณ สนามกายแบดมินตัน รามอินทรา ซอย5

 เปิดรับสมัครวันที่ 1 - 20 สิงหาคม 2566
1 ส.ค. - 25 ส.ค. ประเมินมือ (ตามลำดับการสมัคร)

ผู้สมัคร ประเมินมือได้ที่สนาม Guy Badminton ในวัน จ_พ_พฤ_ส  เวลา 19.30-00.00 น. โดยทีมงานมันส์ดีครับ

หรือ หากส่งคลิป ต้องมีความยาวต่อเนื่องอย่างน้อย 10 นาที

เตรียมข้อมูล  ชื่อ-สกุลจริง ชื่อเล่น เพศ พศ.เกิด  รูปภาพนักกีฬา ก่อน

เพื่อการกรอกข้อมูลให้เรียบร้อยและรอการยืนยันว่าผ่าน จึงชำระค่าสมัคร 

*ผู้ที่ผ่านการประเมินมือแล้วสามารถชำระค่าสมัครได้ผ่านใน 7 วัน (1,200+500) นับจากวันที่ผ่านการประเมิน

หากเกินวันชำระแล้ว ถือว่าสละสิทธิ์ ทีมงานขออนุญาตสงวนสิทธิ์ให้กับทีมที่ผ่านการประเมินลำดับถัดไป

**ผู้ที่ไม่ผ่านการประเมิน สามรถสมัครลงในระดับมืออื่นได้ใหม่ (โดยจะถูกประเมินมือตามลำดับการสมัคร) 

ตรววจสอบ model แต่ละมือ ตาม link ด้านล่าง
https://drive.google.com/drive/folders/1JOuhsPao7pSW2y_3ndCwlKhNDhEYBWD1?usp=sharing

ลุ้น!!! จับฉลากกว่า 240 รางวัล 
(สงวนสิทธิ์สำหรับนักกีฬาตามรายชื่อทุกท่าน - มีรางวัลทุกฉลาก)

การชำระเงิน 

ค่าสมัคร 1,200.- + คูปองค่าลูกแบด 500.- (10ใบ, เหลือสามารถแลกคืนได้ครับ)
ธนาคาร
 ไทยพาณิชย์  สาขา ตลาดยิ่งเจริญ
 

ชื่อบัญชี นายสุทธิพร  ธรรมชาติสวัสดิ์   เลขที่บัญชี  181-277688-5

หลังจากโอนเงินเรียบร้อยแล้ว กรุณาแจ้งการชำระเงินผ่านทาง  line_id  : 0645493656

* หมายเหตุ : เพื่อสะดวกในการตรวจสอบ กรุณาโอนเงินตามประเภทที่ตนเองลงสมัครแข่งขัน และเก็บหลักฐานการโอนเงินไว้เพื่อเป็นหลักฐานในวันแข่งขัน

** คู่ที่ผ่านการพิจารณามือแล้ว กรุณาชำระเงิน ภายใน 7 วัน หากไม่ชำระเงินภายในวันที่กำหนด ถือว่าสละสิทธิ์ ทีมงานขออนุญาตสงวนสิทธิ์ให้กับทีมที่ผ่านการประเมินลำดับถัดไป! **

หมดเขตชำระค่าสมัครวันสุดท้าย 25 สิงหาคม 2566

ประกาศสายการแข่งขัน

ประกาศสายการแข่งขันใน วันที่ 26 สิงหาคม 2566  (หลังจากประกาศสายแล้ว จะไม่ให้มีการเปลี่ยนตัวนักกีฬา)

 สอบถามข้อมูลรายละเอียดได้ที่           

ทีมงานมันส์ดี  0642266262 (เฮียเกิด) , 0840841230 (แม็ค)   



ประชาสัมพันธ์
ลำดับหัวข้อเอกสาร
1ตารางแข่งขันวันที่ 27 สิงหาคม 2566download
2Group Stagedownload
3ผลการแข่งขัน Group Stage_BGN MDdownload
4ผลการแข่งขัน Group Stage_BGN WDdownload
5ผลการแข่งขัน Group Stage_N-download
6ผลการแข่งขัน Group Stage_Ndownload
7ผลการแข่งขัน Group Stage_BGN MIXdownload
8ผลการแข่งขัน Group Stage_Sdownload